BERGMAN MG2/MG12/MG1S20-12mm-110mm G60 G4 G6 G9 G13 G16 BS Bo BP máy bơm
Nguồn gốc Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu Bergman
Chứng nhận ISO SGS
Số mô hình MG12/MG2
Số lượng đặt hàng tối thiểu 10 CHIẾC
chi tiết đóng gói Thùng 35*35*50mm
Thời gian giao hàng 3/ngày
Điều khoản thanh toán L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp 100000/tháng
Thông tin chi tiết sản phẩm
Tên Con dấu cơ khí Thương hiệu BERGMAN
Nguồn gốc Quảng Đông: Trung Quốc giấy chứng nhận ISO9001 SGS
Mô hình MG12/MG2 Phạm vi sử dụng bơm quay
Vòng xoay Ô TÔ SIC TC Chỗ ngồi CER SIC TC
Cao su NBR VITON EPDM Kim loại SS304 SS316
Phục vụ Hỗ trợ OEM và tùy chỉnh
Làm nổi bật
BS Bo BP Bơm niêm phong cơ khí
110mm Bơm niêm phong cơ khí
G60 Bấm kim loại máy bơm
Bạn có thể đánh dấu vào các sản phẩm bạn cần và liên lạc với chúng tôi trong bảng tin.
12mm-110mm 10000/cái
Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm
Giới thiệu sản phẩm và điều kiện sử dụng
tên Mẫu niêm phong cơ khí kích thước Nguồn gốc Quảng Đông:Trung Quốc
thương hiệu Bergman 12MM-110MM bản chất Nhà sản xuất
áp suất ≤1,0mpa Tốc độ đường dây ≤10m/s
nhiệt độ -30°C-180°C Tùy thuộc vào cao su Phạm vi sử dụng Máy bơm Wilo