CNP gốc WB2 SZ-30/35/40/45/50/55mm Chất hóa học chống ăn mòn Bơm niêm phong cơ học
Place of Origin Guangdong, China
Hàng hiệu Bergman
Chứng nhận ISO SGS
Model Number WB2 SZ
Số lượng đặt hàng tối thiểu 1/PCS
Packaging Details Carton 90*90*100mm
Delivery Time 2/day
Payment Terms L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Supply Ability 1000/month
Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc Quảng Đông: Trung Quốc Tên Con dấu cơ khí
Thương hiệu BERGMAN model WB2 SZ
noodle CAR SIC Chỗ ngồi SIC
Rubber seal PFPE Metal and spring SS304
Áp dụng đối với Máy bơm CNP Máy bơm đa giai đoạn Certificate ISO9001-2015
Serve OEM customization service
Làm nổi bật
Chất hóa học chống ăn mòn Bơm niêm phong cơ học
SZ-30/45mm Bơm niêm phong cơ học
CNP WB2 Ban đầu Bụt kim loại
Bạn có thể đánh dấu vào các sản phẩm bạn cần và liên lạc với chúng tôi trong bảng tin.
SZ-30/MST4 100/PCS
SZ-35/MST4 100/PCS
SZ-40/MST4 100/PCS
SZ-45/MST4 100/PCS
SZ-50/MST4 100/PCS
SZ-55/MST4 100/PCS
Để lại lời nhắn
SZ-30/MST4 100/PCS
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩmCác điều kiện hoạt động và chi tiết cơ bản
Quảng Châu Bergman Mechanical Seals Co., Ltd.
Vật liệu: W=TC, S=SIC, B=CAR, F1=VITON, E=EPDM,4=304,6=316.
tên Niêm phong cơ khí kích thước Nguồn gốc Quảng Đông:Trung Quốc
siae Kích thước tiêu chuẩn 30mm thương hiệu Bergman
mô hình WB2 SZ 35mm Áp dụng cho Máy bơm CNP
áp suất ≤ 0,2-1,0 pma 40mm Tốc độ đường dây ≤ 25m/s
CAR SIC 45mm Ghế SIC
Nhãn cao su PFPE 50mm Kim loại và lò xo SS304
nhiệt độ -25°C-120°C Tùy thuộc vào vật liệu cao su 55mm Ứng dụng Cung cấp nước trong nhà