Bản gốc TM-20/25/28/32/40mm Chất hóa học chống ăn mòn Bơm niêm phong cơ học
Place of Origin Guangdong, China
Hàng hiệu Bergman
Chứng nhận ISO SGS
Số mô hình TM
Minimum Order Quantity 1/PCS
Packaging Details Carton 90*90*100mm
Delivery Time 2/day
Điều khoản thanh toán L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Supply Ability 1000/month
Thông tin chi tiết sản phẩm
Origin Guangdong:China Tên Con dấu cơ khí
brand Bergman model TM
bún XE HƠI SIC Seats SIC TC
Rubber seal VITON Kim loại và lò xo SS304
Applies to pump Multistage pump giấy chứng nhận ISO9001-2015
Serve OEM customization service
Làm nổi bật
Hóa chất nguyên bản Bơm niêm phong cơ học
Chất hóa học chống ăn mòn Bơm niêm phong cơ học
TM-20/28mm Máy bơm hóa chất
Bạn có thể đánh dấu vào các sản phẩm bạn cần và liên lạc với chúng tôi trong bảng tin.
20MM-40MM 1000/PCS
Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm
Mô tả sản phẩmCác điều kiện hoạt động và chi tiết cơ bản
Quảng Châu Bergman Mechanical Seals Co., Ltd.
Vật liệu: W=TC, S=SIC, B=CAR, F1=VITON, E=EPDM,4=304,6=316.
tên Niêm phong cơ khí kích thước Nguồn gốc Quảng Đông:Trung Quốc
siae Kích thước tiêu chuẩn 20mm thương hiệu Bergman
mô hình WB2 SZ 25mm Áp dụng cho Máy bơm CNP
áp suất ≤ 0,2-1,0 pma 28mm Tốc độ đường dây ≤ 25m/s
CAR SIC 32mm Ghế SIC TC
Nhãn cao su VITON 40mm Kim loại và lò xo SS304
nhiệt độ -25°C-120°C Tùy thuộc vào vật liệu cao su Ứng dụng Cung cấp nước trong nhà